หน้าอก
ศัลยกรรมหน้าอก แทงเกิ้ล
ศัลยกรรมหน้าอก โมติว่า
ศัลยกรรมหน้าอก BellaJel Micro
ศัลยกรรมหน้าอก INSPIRA
ศัลยกรรมหน้าอก MAMA
ศัลยกรรมหัวนม
โครงหน้า
ศัลยกรรมตัดกราม UV
ศัลยกรรมกระดูกปลายคาง
ลดขนาดโหนกแก้มแบบ SLIM
ปรับโครงหน้าแบบ QUICK
ตา
NANA EYE
ศัลยกรรมตาสองชั้น
มัดกล้ามเนื้อตา
เปิดหัว-เปิดหางตา
ใต้ตาหมองคล้ำ
ศัลยกรรมตาสำหรับผู้ใหญ่
ศัลยกรรมแก้ไขตา
จมูก
ศัลยกรรมจมูก EDGE
ศัลยกรรมจมูกนิ่ม
ปลูกถ่ายเนื้อเยื่อจมูก
ศัลยกรรมปลายจมูก
ศัลยกรรมจมูกยอดนิยม
ตัดปีกจมูก
ศัลยกรรมแก้ไขจมูก
ร่างกาย
ดูดไขมันแบบ MAXIMUM
ดูดไขมันไซด์ 44
ศัลยกรรมหน้าท้อง MAMA
ชะลอวัย
ปลูกถ่ายไขมัน NANA PRP
ปลูกถ่ายไขมัน cell by cell
ยกกระชับ
ยกกระชับแบบไม่กรีด
ยกกระชับแบบกรีด
ผู้ชาย
ศัลยกรรมตาสองชั้น (ไม่มีชั้นตา)
ศัลยกรรมจมูก EDGE Line
ศัลยกรรมโครงหน้าแบบไอดอล
เต้านมโตในผู้ชาย
แผนกผิวหนัง
ฟิลเลอร์
โบท็อก
สกัลป์ทรา
Hydro injection
Contouring injection
Shurink lifting
Whitening program
Pore & Acne Scar Program
ปิดเมนูทั้งหมด

menu

QUICK
온라인상담 ปรึกษาออนไลน์
페이스북 FACEBOOK
인스타그램 INSTAGRAM
라인상담 LINE
구글블럭 BLOG
유튜브 YouTube
오시는길 วิธีการเดินทาง
  • โทรปรึกษา

+82-70-5202-8826

• เวลาให้บริการ

10:00~19:00

OPEN: QUICK MENU CLOSE: QUICK MENU

แนะนำโรงพยาบาล

NANA PLASTIC SURGERY

มีเดีย&ข่าวสาร

ข่าวสารจากโรงพยาบาลนานะ

게시글 검색
NANA ศัลยกรรมจมูก & ยกกระชับ : เป็นคนเดิมที่สวยขึ้น ด้วยศัลยกรรมที่เหมาะกับตัวเอง ประหนึ่งผ่าน photo
나나성형외과
2020-12-17 15:20:49

สวัสดีค่ะ REVIEW ความงามจากนานะมาแล้วนะคะ 

ผ่าตัดที่นานะมาเกือบจะครบ 8เดือนแล้ว เพิ่งจะมีโอกาสได้มาลงรีวิววันนี้เองค่ะ

เวลาช่างผ่านไปอย่างรวดเร็วจริงๆ

รายการผ่าตัดที่ทำไปนั้น 

มีศัลยกรรมจมูกครบเซต ,ดูดไขมันหน้า, ปลูกถ่ายไขมันใบหน้า, เปิดหัวตาค่ะ 

หลังผ่าตัดช่วงแรก ใบหน้าบวมมากจนเครียด ㅠㅠ เพราะไม่เคยทำศัลยกรรมอะไรมาก่อน ตัดสินใจทำทั้งที จึงทำพร้อมกันหลายรายการ แต่ไม่คิดเลยว่าจะบวมได้มากขนาดนี้ค่ะ  จิตตกมากๆในช่วงแรก

แต่พอก้าวเข้าสู่เดือนที่2 ตกใจเลยค่ะ ลดบวมไวมากๆ!!

พออาการบวมลดลงแล้ว เหมือนเกิดใหม่ ~

เมื่อก่อน ถ้าไม่แต่งหน้านี่ออกจากบ้านไม่ได้เลยนะคะ แต่ตอนนี้สามารถหน้าสดได้เต็มที่

อยู่ดีๆก็นึกถึงตอนที่ปรึกษากับคุณหมอค่ะ เวิ่นเว้อใส่คุณหมอไปเยอะมาก >///<

คุณหมอถามว่าต้องการทรงจมูกแบบไหน และรูปหน้าในลักษณะใด 

เราตอบคุณหมอไปว่า ต้องการรูปหน้า และทรงจมูกของตัวเองที่เหมือนผ่านการทำโฟโตช๊อปมา ㅋㅋㅋ
และคุณหมอก็จัดให้แบบนั้นจริงๆนะคะ น่าทึ่งมากค่ะ !! พอใจกับผลลัพธ์จากการผ่าตัดมากที่สุดเลยนะคะ 

และที่สำคัญกว่านั้นคือ เราไม่ต้องการเปลี่ยนมาก ไม่อยากให้ใครรู้ว่าไปทำศัลยกรรมมา(หลายรายการ) จึงขอให้คุณหมอผ่าตัดทุกอย่างให้ออกมาแล้วดูเป็นธรรมชาติมากที่สุด 

และเราก็ได้ผลลัพธ์ตามนั้นจริงๆนะคะ เพื่อนๆ หรือคนรู้จักที่ไม่ได้พบกันนาน เจอหน้าเราปุ๊บ! ทักก่อนว่า ...เหมือนมีอะไรแปลกไป .....ลดน้ำหนักอยู่ใช่มั๊ย!? ดูแลตัวเองมากขึ้นล่ะซิ ถึงสวยขึ้นแบบนี้!! ><

ขอบคุณคุณหมอมากนะคะ ที่ทำให้เราเป็นคนเดิมที่สวยขึ้นค่ะ 

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม 
และปรึกษาผ่านทางไลน์ @nanahospital.th (มี@ด้วยค่ะ) ได้เลยค่ะ